LTDBD Hom Nay

22:05 - 13/07 23
Deportivo Moron

vs

CA Chaco For Ever
05:00 - 13/07 15

4 - 2

Mirassol 1
H1: 1-1
07:00 - 13/07 15
Botafogo SP

0 - 1

Amazonas FC
H1: 0-1
79' - 13/07 15
Paysandu

1 - 1

H1: 1-1
02:00 - 14/07 3
04:00 - 14/07 3

vs

Ypiranga RS
17:00 - 13/07 24
Fujieda MYFC

vs

Ehime FC
17:00 - 13/07 24
Kagoshima United

vs

Thespakusatsu Gunma
16:00 - 14/07 24
Blaublitz Akita

vs

Renofa Yamaguchi
16:00 - 14/07 24
Mito Hollyhock

vs

16:00 - 14/07 24
Ventforet Kofu

vs

V-Varen Nagasaki
17:00 - 14/07 24
JEF United Chiba

vs

Roasso Kumamoto
17:00 - 14/07 24
Montedio Yamagata

vs

Iwaki FC
17:00 - 14/07 24
Oita Trinita

vs

Shimizu S-Pulse
17:00 - 14/07 24
Tochigi SC

vs

Fagiano Okayama FC
17:00 - 13/07 22

vs

Chungnam Asan FC
17:30 - 13/07 22
Cheonan City

vs

17:30 - 13/07 22
Cheongju FC

vs

06:30 - 13/07 1
Hartford Athletic 1

2 - 2

Charleston Battery
H1: 2-0
49' - 13/07 1
El Paso Locomotive

0 - 0

Las Vegas Lights FC
H1: 0-0
03:00 - 14/07 1
Detroit City FC

vs

Memphis 901
06:00 - 14/07 1
Indy Eleven

vs

Loudoun United
06:00 - 14/07 1
Miami FC

vs

Rhode Island
06:00 - 14/07 1
Pittsburgh Riverhounds

vs

Oakland Roots
06:30 - 14/07 1
Tampa Bay Rowdies

vs

Orange County SC
06:30 - 14/07 1
Birmingham Legion

vs

Colorado Springs Switchbacks FC
09:00 - 14/07 1
Monterey Bay FC

vs

FC Tulsa
10:00 - 14/07 1
Sacramento Republic FC

vs

North Carolina FC
01:00 - 13/07 14

3 - 2

Pyramids FC
H1: 1-1
01:00 - 14/07 29
National Bank

vs

Smouha SC
00:00 - 13/07 CLB
St. Johann

2 - 0

Kufstein
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
Peterborough United

0 - 1

AFC Wimbledon
H1: 0-0
00:00 - 13/07 CLB
SAK Klagenfurt

6 - 2

ASKO Mittlern
H1: 4-0
00:00 - 13/07 CLB
Woergl

vs

Hall

Tạm dừng

00:00 - 13/07 CLB
ASK Royal Sped Klingenbach

vs

SC Sopron
00:00 - 13/07 CLB
SC St Veit

2 - 1

St Andra / Lav
H1: 0-0
00:00 - 13/07 CLB
SC St Margarethen

1 - 1

SC Neusiedl am See 1919
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
Eintracht Rheine

1 - 0

Sportfreunde Lotte
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
SC Furstenfeld

4 - 0

ASKO Kohfidisch
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
SV Allerheiligen

4 - 5

SC Weiz
H1: 2-2
00:00 - 13/07 CLB
ASV Siegendorf

4 - 0

USV Scheiblingkirchen
H1: 2-0
00:00 - 13/07 CLB

2 - 2

Orlando Pirates
H1: 1-2
00:00 - 13/07 CLB
Alemannia Aachen

0 - 1

H1: 0-1
00:00 - 13/07 CLB
Kickers Offenbach

7 - 0

RW Walldorf
H1: 3-0
00:00 - 13/07 CLB
ASK Voitsberg

vs

Deutschlandsberger SC

Tạm dừng

00:00 - 13/07 CLB
00:30 - 13/07 CLB
Kundl

vs

Thiersee
00:30 - 13/07 CLB
FC Wil 1900

0 - 0

Cham
H1: 0-0
00:30 - 13/07 CLB
Brislington

vs

Wincanton Town
00:30 - 13/07 CLB
Uhlenhorster SC Paloma

4 - 0

Inter Tuerkspor Kiel
H1: 2-0
01:00 - 13/07 CLB
AFC Fylde

3 - 1

Blackpool
H1: 2-1
01:00 - 13/07 CLB
Evesham United

0 - 3

Cheltenham Town
H1: 0-0
01:00 - 13/07 CLB
SV Strass

2 - 0

USV Gabersdorf
H1: 2-0
01:30 - 13/07 CLB
Street FC Reserves

vs

Middlezoy Rovers Reserves
01:30 - 13/07 CLB
Newcastle Blue Star

vs

Ryton & Crawcrook Albion
01:30 - 13/07 CLB
Nantwich Town

vs

Wolves U21
01:30 - 13/07 CLB
Taffs Well

1 - 6

Merthyr Town
H1: 0-2
01:30 - 13/07 CLB
Hanwell Town

vs

Brentford U23
01:30 - 13/07 CLB
Abergavenny Town

vs

Canton Liberal FC
01:30 - 13/07 CLB
Shepton Mallet

vs

Bristol Manor Farm
01:30 - 13/07 CLB
Cadbury Heath

vs

Hanham Athletic
01:30 - 13/07 CLB
Flint Mountain

vs

1874 Northwich
01:30 - 13/07 CLB
Willand Rovers

1 - 4

Truro City
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Windsor FC

vs

Binfield
01:30 - 13/07 CLB
Bashley

vs

Poole Town
01:30 - 13/07 CLB
Buckland Athletic

0 - 0

Torquay United
H1: 0-0
01:30 - 13/07 CLB
Torpoint Athletic FC

vs

Falmouth Town AFC
01:30 - 13/07 CLB
Totton and Eling FC

vs

AFC Totton
01:30 - 13/07 CLB
Frickley Athletic

2 - 2

Emley
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Hebburn Town

vs

West Auckland Town
01:45 - 13/07 CLB
Fawley AFC

vs

Brockenhurst
01:45 - 13/07 CLB
Matlock Town

0 - 3

Derby County
H1: 0-1
01:45 - 13/07 CLB
Ascot United

0 - 1

Winchester City
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Newent Town AFC

vs

Westfields FC
01:45 - 13/07 CLB
Golcar United

0 - 2

Shelley Community Football Club
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Newton Aycliffe

vs

Shildon AFC
01:45 - 13/07 CLB
Newhaven

vs

Eastbourne Town
01:45 - 13/07 CLB
Sholing

0 - 2

Weymouth
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
FC St Helens

vs

Bootle
01:45 - 13/07 CLB
MK Dons

1 - 2

Barnet
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Silsden AFC

vs

Steeton AFC
01:45 - 13/07 CLB
Mildenhall Town

2 - 0

King's Lynn Town
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Nailsea & Tickenham FC

vs

Taunton Town
01:45 - 13/07 CLB
Bognor Regis Town

1 - 0

Pagham
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Bishop's Cleeve

4 - 1

Gloucester City
H1: 3-1
01:45 - 13/07 CLB
Appleby Frodingham

vs

Retford FC
01:45 - 13/07 CLB
Appleby Frodingham

1 - 1

Retford FC
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Cobham

vs

Kingstonian
02:00 - 13/07 CLB

5 - 0

Farense
H1: 2-0
02:00 - 13/07 CLB
Weston Super Mare

1 - 1

Exeter City
H1: 1-1
14:00 - 13/07 CLB
CSC Dumbravita

vs

FC Unirea Alba Iulia
14:30 - 13/07 CLB
FC Petrzalka 1898

vs

Raca Bratislava
15:00 - 13/07 CLB
BKV Elore

vs

Kelen SC
15:00 - 13/07 CLB
ASC Olimpic Zarnesti

vs

FC Metaloglobus Bucuresti
15:00 - 13/07 CLB
Radomlje

vs

Aluminij
15:00 - 13/07 CLB
SK Kladno

vs

SK Benatky Nad Jizerou
15:00 - 13/07 CLB
FC Rothenthurn

vs

Rapid Lienz
15:00 - 13/07 CLB
Kaposvari

vs

Pecsi MFC
15:00 - 13/07 CLB
Monori SE

vs

III Keruleti TVE
15:00 - 13/07 CLB
GKS Belchatow

vs

SKRA Czestochowa
15:00 - 13/07 CLB
FK Blansko

vs

TJ Tatran Bohunice
15:00 - 13/07 CLB
Penzugyor SE

vs

FC Hatvan
15:00 - 13/07 CLB

vs

NK Lokomotiva
15:00 - 13/07 CLB
Komarom Vse

2 - 0

Komarno
15:00 - 13/07 CLB
Erdi VSE

vs

Vasas Budapest II
15:00 - 13/07 CLB
Esmtk Budapest

vs

Dorogi FC
15:00 - 13/07 CLB
Chrobry Glogow

2 - 0

Sleza Wroclaw
H1: 1-0
15:15 - 13/07 CLB
Unicov

vs

SK Prostejov
15:30 - 13/07 CLB
Usti nad Labem

1 - 4

FK Varnsdorf
H1: 1-2
15:30 - 13/07 CLB
SV Hallwang

vs

UFC Hallein
15:30 - 13/07 CLB
15:30 - 13/07 CLB
Tj Sokol Pohorelice

vs

FC PBS Velka Bites
15:30 - 13/07 CLB
Start Brno

vs

Velke Mezirici
15:30 - 13/07 CLB
FK Teplice B

vs

Admira Prague
15:30 - 13/07 CLB
SV Lafnitz

vs

Miercurea Ciuc
16:00 - 13/07 CLB
SV Stripfing

vs

Vysocina Jihlava
16:00 - 13/07 CLB
Nafta

vs

Zalaegerszeg
16:00 - 13/07 CLB
Lugano II

vs

FC Collina d'Oro
16:00 - 13/07 CLB
FC Stade Lausanne-Ouchy

vs

Biel/Bienne
16:00 - 13/07 CLB
Dearne & District FC

vs

Goole AFC
16:00 - 13/07 CLB
Gyirmot

vs

Bicskei Tc
16:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom

vs

MKS Kluczbork
16:00 - 13/07 CLB
Opava

vs

Trinec
H1: 1-2
16:00 - 13/07 CLB
16:00 - 13/07 CLB
Austria Wien

vs

FC Zlin
16:30 - 13/07 CLB

vs

Nacional
16:30 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels

vs

Bewdley Town
16:30 - 13/07 CLB
Sturm Graz

vs

FC Midtjylland
17:00 - 13/07 CLB
Dragon Pathumwan Kanchanaburi

vs

Nakhon Pathom
17:00 - 13/07 CLB
Tondela

vs

Lusitania Lourosa
17:00 - 13/07 CLB
Chrobry Glogow

vs

KKS 1925 Kalisz
17:00 - 13/07 CLB
Chojniczanka Chojnice

vs

Blekitni Stargard
17:00 - 13/07 CLB
Olimpia Elblag

vs

Elana Torun
17:00 - 13/07 CLB
Burghausen

vs

Unterhaching
17:00 - 13/07 CLB
Barwell FC

vs

Coventry United FC
17:00 - 13/07 CLB
Rio Ave

vs

Moreirense
17:00 - 13/07 CLB

vs

Cambridge United
17:00 - 13/07 CLB
Gil Vicente

vs

Gil Vicente U23
17:00 - 13/07 CLB
Boavista

vs

Tirsense
17:00 - 13/07 CLB
Windsor & Eton FC

vs

Metropolitan Police
17:00 - 13/07 CLB
Dalton United

vs

Kendal County FC
17:00 - 13/07 CLB
SF/BG Marburg

vs

FC 1906 Erlensee
17:30 - 13/07 CLB
Chainat FC

vs

Kasem Bundit University FC
18:00 - 13/07 CLB
Dover

vs

Ramsgate
18:00 - 13/07 CLB

vs

Vejle Boldklub
18:00 - 13/07 CLB
18:00 - 13/07 CLB
AVS Futebol SAD

vs

Varzim
18:00 - 13/07 CLB
SV Ried

vs

Zilina
18:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria

vs

Winsford United
18:00 - 13/07 CLB
Barsbütteler SV

vs

FC Suederelbe
18:00 - 13/07 CLB
FC Wegberg-Beeck

vs

Germania Teveren
18:00 - 13/07 CLB
Goztepe

vs

Charlton Athletic
18:00 - 13/07 CLB
18:00 - 13/07 CLB
Broendby IF

vs

18:00 - 13/07 CLB
Darlaston Town FC

vs

Studley
18:00 - 13/07 CLB
Squires Gate

vs

Stalybridge
18:00 - 13/07 CLB
FC Den Bosch

vs

Jong PSV
18:00 - 13/07 CLB
LASK Amateure

vs

SK Rapid Wien II
18:00 - 13/07 CLB
18:00 - 13/07 CLB
Lyngby

vs

Landskrona BoIS
18:00 - 13/07 CLB
18:00 - 13/07 CLB
18:00 - 13/07 CLB
18:30 - 13/07 CLB
York City

vs

18:30 - 13/07 CLB
South Shields

vs

18:30 - 13/07 CLB
South Shields

vs

18:30 - 13/07 CLB
Reading City

vs

Sandhurst Town
18:30 - 13/07 CLB
AaB

vs

Viborg
18:30 - 13/07 CLB
Aberystwyth

vs

Llanelli
18:30 - 13/07 CLB
SV Drochtersen/Assel

vs

19:00 - 13/07 CLB
Holker Old Boys AFC

vs

Penrith AFC
19:00 - 13/07 CLB
Polonia Sroda

vs

Warta Sieradz
19:00 - 13/07 CLB
Louth Town

vs

Grimsby Borough
19:00 - 13/07 CLB
Guisborough Town

vs

Horden CW AFC
19:00 - 13/07 CLB
De Graafschap

vs

SV Rodinghausen
19:00 - 13/07 CLB
Erith Town

vs

Grays Athletic
19:00 - 13/07 CLB
Meridian VP FC

vs

Witham Town
19:00 - 13/07 CLB
Chesham United

vs

Wealdstone
19:00 - 13/07 CLB
Hertford Town

vs

Chelmsford
19:00 - 13/07 CLB
Canvey Island

vs

Bishop's Stortford
19:00 - 13/07 CLB
Tynecastle

vs

Edinburgh South FC
19:00 - 13/07 CLB
Homburg

vs

FC Victoria Rosport
19:00 - 13/07 CLB

vs

Kickers Offenbach
19:00 - 13/07 CLB
VfB Stuttgart II

vs

1. FC Saarbrucken
19:00 - 13/07 CLB
FC Vaduz

vs

19:00 - 13/07 CLB
Bristol Telephones FC

vs

Mangotsfield United
19:00 - 13/07 CLB
Darwen

vs

Ashton United
19:00 - 13/07 CLB
Eversley And California FC

vs

Tadley Calleva
19:00 - 13/07 CLB
Wisbech St Mary FC

vs

Oundle Town FC
19:00 - 13/07 CLB
TSV Schwaben Augsburg

vs

19:00 - 13/07 CLB
19:00 - 13/07 CLB
Viktoria Cologne

vs

19:00 - 13/07 CLB
Garforth Town

vs

Northallerton Town

Tạm dừng

19:00 - 13/07 CLB
West Essex FC

vs

FC Romania
19:00 - 13/07 CLB
Bristol Manor Farm

vs

Slough Town
19:00 - 13/07 CLB

vs

ADO Den Haag
19:00 - 13/07 CLB
Pentland Athletic FC

vs

Hunterfield Vale AFC
19:00 - 13/07 CLB
Poulton FC

vs

Atherton Town FC
19:00 - 13/07 CLB
Freiburger FC

vs

Bahlinger SC
19:00 - 13/07 CLB
Undy Athletic

vs

Newport County
19:00 - 13/07 CLB
Hanley Town

vs

Wrexham
19:00 - 13/07 CLB
Skegness Town AFC

vs

Ilkeston Town
19:00 - 13/07 CLB
Faversham Town

vs

Sheppey United
19:00 - 13/07 CLB

vs

FCV Dender EH
19:00 - 13/07 CLB
Bonner SC

vs

MSV Duisburg
19:00 - 13/07 CLB
SC Paderborn 07 II

vs

Hessen Kassel
19:00 - 13/07 CLB
Sve Hohkeppel

vs

TSV Steinbach Haiger
19:00 - 13/07 CLB
Camberley Town FC

vs

Ash United
19:00 - 13/07 CLB
FC Bocholt

vs

SC St Tonis 11/20
19:00 - 13/07 CLB
Bay Rangers FC

vs

Hest Bank United
19:00 - 13/07 CLB
Gillingham

vs

19:30 - 13/07 CLB
Bo'ness United

vs

Pollok
19:30 - 13/07 CLB
AFC Solihull

vs

Leafield Athletic FC
19:30 - 13/07 CLB
Sturm Graz

vs

FC Midtjylland
19:30 - 13/07 CLB
AFC Mansfield

vs

Retford United
19:30 - 13/07 CLB
Lochee United

vs

Formartine United/Turriff United
19:30 - 13/07 CLB
Longwell Green Sports

vs

Paulton Rovers
20:00 - 13/07 CLB

vs

Bolton Wanderers
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic

vs

Purton FC Development
20:00 - 13/07 CLB
Wallington FC

vs

Prudhoe Youth Club FC
20:00 - 13/07 CLB
Armagh

vs

Dungannon Swifts
20:00 - 13/07 CLB
Glebe North

vs

Glenavon
20:00 - 13/07 CLB
Basingstoke

vs

20:00 - 13/07 CLB
Cleethorpes Town

vs

Grimsby Town
20:00 - 13/07 CLB
Sherwood Colliery

vs

West Bridgford
20:00 - 13/07 CLB
Beverley Town

vs

Horbury Town
20:00 - 13/07 CLB
London Lions

vs

Brook House
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Club Inkberrow FC

vs

AFC Birmingham
20:00 - 13/07 CLB
20:00 - 13/07 CLB
Burscough Richmond

vs

Hesketh Bank AFC
20:00 - 13/07 CLB

vs

Chambly
20:00 - 13/07 CLB
Rukh Lviv

vs

20:00 - 13/07 CLB
Tranmere Rovers

vs

20:00 - 13/07 CLB
Sunderland West End FC

vs

Easington Colliery AFC
20:00 - 13/07 CLB
Blackburn United

vs

Edinburgh College
20:00 - 13/07 CLB
Holbeach United

vs

Downham Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Gresford Athletic

vs

Irlam
20:00 - 13/07 CLB
Hollington United Community F.C

vs

Eastbourne United
20:00 - 13/07 CLB
VSG Altglienicke

vs

Hannover 96 II
20:00 - 13/07 CLB
Mile OAK

vs

Peckham Town
20:00 - 13/07 CLB
Woodford United

vs

Nuneaton Griff
20:00 - 13/07 CLB
Penistone Church

vs

Maltby Main
20:00 - 13/07 CLB
Basel

vs

SSV Ulm 1846
20:00 - 13/07 CLB
Melksham Town

vs

Forest Green Rovers
20:00 - 13/07 CLB
Goole United

vs

Liv Supplies FC
20:00 - 13/07 CLB
Jablonec

vs

Sparta Prague B
20:00 - 13/07 CLB
Llwydcoed AFC

vs

Brecon Corries
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Trier

vs

Alemannia Aachen
20:00 - 13/07 CLB
Heytesbury & Codford

vs

Semington Magpies FC
20:00 - 13/07 CLB
Stockwood Green FC

vs

Bristol Boys
20:00 - 13/07 CLB
TSV Hartberg

vs

Spartak Trnava
20:00 - 13/07 CLB
Wrockwardine Wood FC

vs

Shawbury United
20:00 - 13/07 CLB
FC Stahl Brandenburg EV

vs

Chemnitzer FC
20:00 - 13/07 CLB
Great Wakering Rovers

vs

Southend United
20:00 - 13/07 CLB
DRG Frenchay AFC

vs

Filton Athletic FC
20:00 - 13/07 CLB
Haslingden St Marys FC

vs

Mossley Hill
20:00 - 13/07 CLB
Rayleigh Town FC

vs

Old Southendian FC
20:00 - 13/07 CLB
Seaton Carew FC

vs

North Ormesby FC
20:00 - 13/07 CLB
Luzern

vs

20:00 - 13/07 CLB
Young Boys

vs

Aarau
20:00 - 13/07 CLB
Crooklands Casuals FC

vs

Galgate FC
20:00 - 13/07 CLB
Lancaster City

vs

Altrincham
20:00 - 13/07 CLB
Dial Square FC

vs

Frimley Green
20:00 - 13/07 CLB
Sheerwater FC

vs

Chessington & Hook United
20:00 - 13/07 CLB
RW Erfurt

vs

FC Groningen
20:00 - 13/07 CLB
Bridlington Town

vs

Farsley Celtic AFC
20:00 - 13/07 CLB
Bridgwater United

vs

Bideford AFC
20:00 - 13/07 CLB
Little Oakley

vs

Hadleigh United
20:00 - 13/07 CLB
Stowmarket Town

vs

Biggleswade FC
20:00 - 13/07 CLB
Charnock Richard

vs

Bamber Bridge
20:00 - 13/07 CLB

vs

Viktoria Berlin
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic

vs

Purton FC
20:00 - 13/07 CLB
Mossley AFC

vs

FC Halifax Town
20:00 - 13/07 CLB
Harestanes United AFC

vs

Edinburgh Strollers FC
20:00 - 13/07 CLB
Cribbs

vs

Portishead Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Hasselt

vs

Club Brugge U23
20:00 - 13/07 CLB
Rothie Rovers

vs

Turriff United
20:00 - 13/07 CLB
Auchinleck Talbot

vs

Tranent FC
20:00 - 13/07 CLB
Springhead AFC

vs

Tintwistle Athletic
20:00 - 13/07 CLB
Portchester Rovers

vs

Overton United
20:00 - 13/07 CLB
20:00 - 13/07 CLB
NJC FC Dynamos

vs

Ingleton FC
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Miersdorf/Zeuthen

vs

Babelsberg
20:00 - 13/07 CLB
Bangor

vs

Linfield
20:00 - 13/07 CLB
FSV Zwickau

vs

20:00 - 13/07 CLB
FSV Hollenbach

vs

Freiberg
20:00 - 13/07 CLB
Accrington Stanley

vs

Wigan Athletic
20:00 - 13/07 CLB
Cogenhoe United

vs

Coventry Sphinx
20:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom

1 - 0

LKS Goczalkowice-Zdroj
H1: 0-0
20:30 - 13/07 CLB

vs

1860 Munich
20:30 - 13/07 CLB
Newtongrange Star

vs

Jeanfield Swifts
20:30 - 13/07 CLB
Linlithgow Rose

vs

St. Mirren
20:30 - 13/07 CLB
Royal Albert FC

vs

Tweedmouth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Penicuik Athletic

vs

Easthouses Lily MWFC
20:30 - 13/07 CLB
Barry Town

vs

Yate Town
20:30 - 13/07 CLB
Trefelin BGC

vs

Haverfordwest
20:30 - 13/07 CLB
Bremer SV

vs

20:30 - 13/07 CLB
Broxburn Athletic

vs

St. Andrews United
20:30 - 13/07 CLB
Moorside Rangers

vs

Carnforth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Caerau Ely

vs

Pontardawe Town
20:30 - 13/07 CLB
Ammanford

vs

Cardiff Met University
20:30 - 13/07 CLB
Camelon Juniors

vs

Arthurlie FC
20:30 - 13/07 CLB
FC Dordrecht

vs

Willem II
21:00 - 13/07 CLB
Lancing

vs

Worthing United
21:00 - 13/07 CLB
Lech Poznan

vs

Teplice
21:00 - 13/07 CLB
FC Liefering

vs

Lommel
21:00 - 13/07 CLB
Herne Bay

vs

Larkfield And New Hythe FC
21:00 - 13/07 CLB
South Gower

vs

Abercarn United
21:00 - 13/07 CLB
Stillwaters FC

vs

FC Elmstead
21:00 - 13/07 CLB
Henley Town FC

vs

Woodcote FC
21:00 - 13/07 CLB
South Liverpool FC

vs

Bootle
21:00 - 13/07 CLB
Pogon Szczecin

vs

Kotwica Kolobrzeg
21:00 - 13/07 CLB
Fleet Town

vs

Aldershot Town
21:00 - 13/07 CLB
Stansfeld FC

vs

Phoenix Sports
21:00 - 13/07 CLB
Heather St Johns

vs

Holwell Sports
21:00 - 13/07 CLB
Consett AFC

vs

Spennymoor Town
21:00 - 13/07 CLB
Eccleshall

vs

Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Mickleover Sports

vs

Belper Town
21:00 - 13/07 CLB
FC United of Manchester

vs

Barrow
21:00 - 13/07 CLB
Pelsall Villa Colts FC

vs

Norton Canes FC
21:00 - 13/07 CLB
Lichfield City

vs

Coleshill Town
21:00 - 13/07 CLB
Sittingbourne

vs

Welling United
21:00 - 13/07 CLB
Berkhamsted

vs

St. Ives Town
21:00 - 13/07 CLB
Boreham Wood

vs

Arsenal U23
21:00 - 13/07 CLB
Puchov

vs

FC Zbrojovka Brno
21:00 - 13/07 CLB
North Greenford United

vs

Hanwell Town
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Heath Nomads FC

vs

Atherton Laburnum Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Pinzgau Saalfelden

vs

SV Grodig
21:00 - 13/07 CLB
Pontarddulais Town

vs

Cilfrew Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Bonnyrigg Rose Athletic

vs

Dundee FC
21:00 - 13/07 CLB
Ely City

vs

Bury Town
21:00 - 13/07 CLB
Percy Main AFC

vs

North Shields
21:00 - 13/07 CLB
Sturminster Newton Utd FC

vs

Shaftesbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Cowdenbeath

vs

Dunbar United
21:00 - 13/07 CLB
Chester-Le-Street Town FC

vs

Whickham FC
21:00 - 13/07 CLB
FC Clacton

vs

Harwich & Parkeston
21:00 - 13/07 CLB
Bath City

vs

Bristol Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Binfield

vs

Maidenhead United
21:00 - 13/07 CLB
Dulwich Hamlet

vs

Dagenham & Redbridge
21:00 - 13/07 CLB
Halesowen

vs

Tamworth
21:00 - 13/07 CLB
Leatherhead

vs

Dorking Wanderers
21:00 - 13/07 CLB
Real Bedford

vs

Kettering Town
21:00 - 13/07 CLB
Wisbech Town

vs

Peterborough Sports
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Road

vs

Coalville Town
21:00 - 13/07 CLB
Horsham

vs

Woking
21:00 - 13/07 CLB
Whitehawk

vs

Steyning Town
21:00 - 13/07 CLB
Bilston Town

vs

Gornal Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Dunkirk

vs

Belper United
21:00 - 13/07 CLB
Scarborough Athletic

vs

Selby Town
21:00 - 13/07 CLB
Whitstable Town

vs

Gillingham
21:00 - 13/07 CLB
Rugby Borough FC

vs

Bedworth United
21:00 - 13/07 CLB
Newcastle Town

vs

Crewe Alexandra
21:00 - 13/07 CLB
Cray Wanderers

vs

Sheffield FC
21:00 - 13/07 CLB
21:00 - 13/07 CLB
Maldon & Tiptree

vs

Colchester United
21:00 - 13/07 CLB
Warrington Town

vs

Rochdale
21:00 - 13/07 CLB
AFC Sudbury

vs

Felixstowe & Walton United
21:00 - 13/07 CLB
Avro

vs

Chadderton FC
21:00 - 13/07 CLB
Grays Athletic

vs

Corinthian Casuals
21:00 - 13/07 CLB
Walthamstow

vs

Enfield
21:00 - 13/07 CLB
Witton Albion

vs

Radcliffe
21:00 - 13/07 CLB
Brocton FC

vs

Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Histon

vs

Hitchin Town
21:00 - 13/07 CLB
March Town United

vs

Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Pershore Town

vs

Worcester
21:00 - 13/07 CLB
Brigg Town

vs

Barton Town Old Boys
21:00 - 13/07 CLB
Lutterworth Town

vs

Rugby Town
21:00 - 13/07 CLB
FC Peterborough

vs

Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Glasshoughton Welfare

vs

Hornsea Town FC
21:00 - 13/07 CLB
Eastwood Community FC

vs

Long Eaton United
21:00 - 13/07 CLB
Hucknall Town

vs

Carlton Town
21:00 - 13/07 CLB
Aveley

vs

Billericay
21:00 - 13/07 CLB
Alcester Town

vs

Dudley Sports
21:00 - 13/07 CLB
Walton and Hersham

vs

Raynes Park Vale
21:00 - 13/07 CLB
Haringey Borough

vs

Cheshunt
21:00 - 13/07 CLB
Leek Town

vs

Buxton
21:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria

vs

Thackley AFC
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe

vs

AFC Croydon Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Whitehill

vs

Hearts B
21:00 - 13/07 CLB
Baffins Milton Rovers

vs

Hayes & Yeading United
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe

vs

East Grinstead Town
21:00 - 13/07 CLB
Longridge Town

vs

Morecambe
21:00 - 13/07 CLB
FC Chepstow Town

vs

Tytherington Rocks FC
21:00 - 13/07 CLB
Street FC

vs

Bovey Tracey AFC
21:00 - 13/07 CLB
Exmouth Town FC

vs

Torrington FC
21:00 - 13/07 CLB
Rusthall

vs

Crowborough Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Romulus

vs

Walsall Wood
21:00 - 13/07 CLB
Stourport Swifts

vs

Stourbridge
21:00 - 13/07 CLB
Burnham United AFC

vs

Uphill Castle FC
21:00 - 13/07 CLB

vs

Swift Hesperange
21:00 - 13/07 CLB
21:00 - 13/07 CLB
Ware

vs

Royston Town
21:00 - 13/07 CLB

vs

FC Fleury 91
21:00 - 13/07 CLB
FC Alsterbrueder

vs

Eintracht Norderstedt
21:00 - 13/07 CLB
Ashford Town FC

vs

Hampton & Richmond
21:00 - 13/07 CLB
Bishop Auckland

vs

Darlington
21:00 - 13/07 CLB
Horsham YMCA

vs

Guildford City
21:00 - 13/07 CLB
Loxwood FC

vs

Infinity FC
21:00 - 13/07 CLB
AFC Wulfrunians

vs

Bromsgrove Sporting
21:00 - 13/07 CLB
Stratford Town

vs

Birmingham City U21
21:00 - 13/07 CLB
Stockwood Wanderers FC

vs

Nailsea & Tickenham FC Reserves
21:00 - 13/07 CLB
West Auckland Town

vs

Hartlepool United
21:00 - 13/07 CLB
Alfreton Town

vs

21:00 - 13/07 CLB
Spalding United

vs

Boston United
21:00 - 13/07 CLB
Wimborne Town

vs

Eastleigh
21:00 - 13/07 CLB
Kaiserslautern II

vs

SpVgg Ingelheim
21:00 - 13/07 CLB
Ashford United

vs

Folkestone Invicta
21:00 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels

vs

Rushall Olympic
21:00 - 13/07 CLB
Brookside Athletic FC

vs

Highfield Rangers FC
21:00 - 13/07 CLB
Feckenham FC

vs

New Dales Vale FC
21:00 - 13/07 CLB
Darlington Railway Athletic

vs

Billingham Synthonia
21:00 - 13/07 CLB
Wick

vs

AFC Portchester
21:00 - 13/07 CLB
Hyde United

vs

Wythenshawe Amateurs FC
21:00 - 13/07 CLB
Aylestone Park FC

vs

Sutton Coldfield Town
21:00 - 13/07 CLB
Gedling MW

vs

Newark & Sherwood United FC
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Nirvana

vs

Shepshed Dynamo
21:00 - 13/07 CLB
Swallownest FC

vs

Handsworth Parramore
21:00 - 13/07 CLB
Bradford Town

vs

Trowbridge Town
21:00 - 13/07 CLB
Worle FC

vs

Winterbourne United FC
21:00 - 13/07 CLB
Maghull

vs

Pilkington Football Club
21:00 - 13/07 CLB
Slavia Prague

vs

Zilina
21:00 - 13/07 CLB
Vauxhall Motors

vs

Marine
21:00 - 13/07 CLB
Devizes Town

vs

Corsham Town
21:00 - 13/07 CLB
Coton Green

vs

Hampton FC
21:00 - 13/07 CLB
Swanage Town & Herston FC

vs

New Milton Town
21:00 - 13/07 CLB
Birmingham United

vs

Saltley Stallions
21:00 - 13/07 CLB
Staveley MW

vs

Club Thorne Colliery
21:00 - 13/07 CLB
Takeley

vs

Harlow Town
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Town FC

vs

Marske United
21:00 - 13/07 CLB

vs

Dynamo Kyiv
21:00 - 13/07 CLB
21:00 - 13/07 CLB
Alvechurch

vs

Walsall
21:00 - 13/07 CLB
Cockfosters

vs

Waltham Abbey
21:00 - 13/07 CLB
Slimbridge AFC

vs

Hungerford Town
21:00 - 13/07 CLB
Westbury United

vs

Swindon Supermarine
21:00 - 13/07 CLB
Slough Heating Laurencians

vs

FC Deportivo Galicia
21:00 - 13/07 CLB
St Neots Town

vs

Stotfold
21:00 - 13/07 CLB
AFC Aldermaston

vs

Marlow
21:00 - 13/07 CLB
Banstead Athletic FC

vs

Tooting & Mitcham
21:00 - 13/07 CLB
Vitoria de Guimaraes

vs

21:00 - 13/07 CLB
Hearts

vs

Leyton Orient
21:00 - 13/07 CLB
Stockport Town

vs

Alsager Town
21:00 - 13/07 CLB
Carlton Town

vs

Burton Albion
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Town

vs

Runcorn Linnets
21:00 - 13/07 CLB
Brackley Town

vs

Shrewsbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Hereford

vs

West Bromwich Albion U21
21:00 - 13/07 CLB
Parkgate FC

vs

Guiseley
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Athletic

vs

Whitby
21:00 - 13/07 CLB
Roman Glass St George

vs

Larkhall Athletic FC
21:00 - 13/07 CLB
Wakefield AFC

vs

Pontefract Collieries
21:00 - 13/07 CLB
Winterton Rangers

vs

Crowle Colts FC
21:00 - 13/07 CLB
Bracknell Town

vs

Merstham
21:00 - 13/07 CLB
Bradford PA

vs

Eccleshill United FC
21:00 - 13/07 CLB
Flackwell Heath

vs

Royal Wootton Bassett Town
21:00 - 13/07 CLB
Horndean

vs

Havant & Waterlooville
21:00 - 13/07 CLB
Wingate & Finchley

vs

Peterborough United
21:00 - 13/07 CLB
Chesterfield

vs

21:00 - 13/07 CLB
Uxbridge

vs

Hendon
21:00 - 13/07 CLB
Frome Town

vs

Yeovil Town
21:00 - 13/07 CLB
Punjab United FC

vs

Sporting Khalsa
21:00 - 13/07 CLB
South Park

vs

Cray Valley Paper Mills
21:00 - 13/07 CLB

vs

Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Leighton Town

vs

AFC Rushden & Diamonds
21:00 - 13/07 CLB
Ely City

vs

Wisbech Town
21:00 - 13/07 CLB
Northampton Town

vs

21:00 - 13/07 CLB
Huntly

vs

Aberdeen
21:00 - 13/07 CLB
Conwy Borough FC

vs

Ashville FC
21:00 - 13/07 CLB
Sandbach United FC

vs

Burscough
21:00 - 13/07 CLB
Abbey Hulton United

vs

Congleton Town
21:00 - 13/07 CLB
Kendal Town

vs

Whitehaven AFC
21:00 - 13/07 CLB
St. Mirren

vs

Fleetwood Town
21:00 - 13/07 CLB
Burnham

vs

Southall
21:00 - 13/07 CLB
Haywards Heath Town

vs

Lewes
21:00 - 13/07 CLB
Clipstone FC

vs

Heanor Town
21:00 - 13/07 CLB
Faringdon Town FC

vs

Brimscombe & Thrupp FC
21:00 - 13/07 CLB
MTK Budapest

5 - 4

Kozarmisleny
H1: 3-3
21:00 - 13/07 CLB
Sparta Prague

vs

21:00 - 13/07 CLB
Worcester Raiders

vs

Hednesford
21:00 - 13/07 CLB
Lingfield

vs

Sutton Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Corby Town

vs

Melton Town
21:00 - 13/07 CLB
Cowes Sports

vs

Broadbridge Heath FC
21:00 - 13/07 CLB
Farnborough

vs

Sutton United
21:00 - 13/07 CLB
Margate

vs

Concord Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Rochester United

vs

VCD Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Scunthorpe United

vs

Bradford City
21:00 - 13/07 CLB
Banik Ostrava

vs

Dukla Banska Bystrica
21:00 - 13/07 CLB
Hawkinge Town

vs

Canterbury City FC
21:00 - 13/07 CLB
Hoole Rangers FC

vs

Acton FC Wrexham
21:00 - 13/07 CLB
Stevenage

vs

21:00 - 13/07 CLB
Knaresborough Town FC

vs

Harrogate Railway
21:00 - 13/07 CLB
Crook Town

vs

Stockton Town
21:00 - 13/07 CLB
Stamford AFC

vs

Anstey Nomads
21:00 - 13/07 CLB
Liversedge

vs

Birtley Town
21:00 - 13/07 CLB
Basford United

vs

Hallam FC
21:00 - 13/07 CLB
Hanley Town

vs

Bury
21:00 - 13/07 CLB
Seaham Red Star

vs

Ashington AFC
21:00 - 13/07 CLB
Trafford

vs

Macclesfield FC
21:00 - 13/07 CLB
Prestwich Heys AFC

vs

Droylsden FC
21:00 - 13/07 CLB
AFC Stoneham

vs

Romsey Town
21:00 - 13/07 CLB
Rossington Main

vs

Stocksbridge Park Steels
21:00 - 13/07 CLB
Telford

vs

Stafford Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Worksop

vs

Brighouse Town
21:00 - 13/07 CLB
Bottesford Town

vs

Gainsborough
21:00 - 13/07 CLB
Macclesfield FC

vs

21:00 - 13/07 CLB
Redhill FC

vs

Farnham Town
21:00 - 13/07 CLB
Moneyfields FC

vs

Gosport Borough
21:00 - 13/07 CLB
Arsenal XI

vs

Boreham Wood
21:00 - 13/07 CLB
Canvey Island

vs

Hornchurch
21:00 - 13/07 CLB
Tonbridge Angels

vs

Chatham Town
21:00 - 13/07 CLB
Oldham Athletic

vs

Stockport County
21:00 - 13/07 CLB
Sevenoaks Town/CB Hounslow United

vs

Dartford
21:00 - 13/07 CLB
Harrogate

vs

21:00 - 13/07 CLB
PEC Zwolle

vs

AC Horsens
21:00 - 13/07 CLB
Bere Alston United FC

vs

Dobwalls FC
21:00 - 13/07 CLB
Malvern Town

vs

Redditch United
21:30 - 13/07 CLB
Rapid Wien

vs

Debrecen
21:30 - 13/07 CLB
Einheit Rudolstadt

vs

Carl Zeiss Jena
21:30 - 13/07 CLB
Faversham Strike Force FC

vs

Hollands And Blair FC
22:00 - 13/07 CLB
Hohenems

vs

FC Hard
22:00 - 13/07 CLB
FC Astoria Walldorf

vs

22:00 - 13/07 CLB
SK Austria Klagenfurt

vs

Koper
22:00 - 13/07 CLB
Clanfield FC

vs

Liss Athletic
22:00 - 13/07 CLB

vs

Le Mans
22:00 - 13/07 CLB
Kapfenberger SV

vs

Grazer AK
22:00 - 13/07 CLB
22:00 - 13/07 CLB
VfB Lubeck

vs

22:00 - 13/07 CLB
Gyirmot II

vs

FK Slovan Galanta
22:00 - 13/07 CLB
Slovacko

vs

Zizkov
22:00 - 13/07 CLB
VV Gemert

vs

Helmond Sport
22:00 - 13/07 CLB
FC Vlasim

vs

SK Zapy
22:00 - 13/07 CLB
Arka Gdynia

vs

Olimpia Grudziadz
22:00 - 13/07 CLB
Chipstead

vs

Egham Town
22:00 - 13/07 CLB
MFK Vyskov

vs

Povazska Bystrica
22:00 - 13/07 CLB
Rijeka

vs

22:00 - 13/07 CLB
Stal Stalowa Wola

vs

Bron Radom
22:00 - 13/07 CLB
Eastbourne Borough

vs

Hashtag United
22:00 - 13/07 CLB
Xamax

vs

Lausanne
22:00 - 13/07 CLB
Sion

vs

Yverdon
22:00 - 13/07 CLB
KSV Oudenaarde

vs

22:00 - 13/07 CLB
Thun

vs

22:00 - 13/07 CLB
Winterthur

vs

Austria Lustenau
22:00 - 13/07 CLB
Colne

vs

Clitheroe
22:30 - 13/07 CLB
Telstar

vs

Quick Boys
22:30 - 13/07 CLB
Schwabisch Hall

vs

22:30 - 13/07 CLB
22:30 - 13/07 CLB
Zeleznicar Pancevo

vs

22:30 - 13/07 CLB
Piast Gliwice

vs

22:30 - 13/07 CLB
SCR Altach

vs

Grasshopper
23:00 - 13/07 CLB
23:00 - 13/07 CLB
CD Independiente de Vallecas

vs

Clapton
23:00 - 13/07 CLB
Servette

vs

Etoile Carouge
23:00 - 13/07 CLB
Meerssen

vs

MVV Maastricht
23:00 - 13/07 CLB
St. Malo

vs

23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC

vs

23:00 - 13/07 CLB
Levski Sofia

vs

Maccabi Netanya
23:00 - 13/07 CLB
Cambuur

vs

FC Emmen
23:00 - 13/07 CLB
FC Stadlau

vs

SC Wiener Viktoria
23:00 - 13/07 CLB
Lokomotiv Plovdiv

vs

Beroe
23:00 - 13/07 CLB
23:00 - 13/07 CLB
SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

SV Ried
23:00 - 13/07 CLB
MTK Budapest

vs

Budapest Honved
H1: 0-0
23:00 - 13/07 CLB
Wittenhorst

vs

VVV-Venlo
23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC

vs

23:00 - 13/07 CLB
Young Boys

vs

FC Wil 1900
23:30 - 13/07 CLB
Smethwick Rangers FC

vs

Cadbury Athletic
23:30 - 13/07 CLB
23:30 - 13/07 CLB
SC Zwettl

vs

SV Horn
00:00 - 14/07 CLB
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Montana
00:00 - 14/07 CLB

vs

Chassieu Decines
00:00 - 14/07 CLB
Olimpija Ljubljana

vs

CSKA 1948
00:00 - 14/07 CLB
00:00 - 14/07 CLB
Lugano

vs

00:00 - 14/07 CLB
Kremser SC

vs

Vorwaerts Steyr
01:00 - 14/07 CLB
Panathinaikos

vs

Larnaca
01:00 - 14/07 CLB
01:30 - 14/07 CLB
Jaibos Tampico Madero

vs

Alebrijes Oaxaca
01:45 - 14/07 CLB
Workington

vs

Carlisle United
16:00 - 14/07 CLB
FC Zlinsko

vs

MFK Chrudim
16:00 - 14/07 CLB
HEBC Hamburg

vs

FC Tuerkiye Wilhelmsburg
16:30 - 14/07 CLB
URC Thal/Assling

vs

TSU Bramberg
16:30 - 14/07 CLB
TSV Brunnthal

vs

FC Deisenhofen II
17:00 - 14/07 CLB
18:00 - 14/07 CLB
Zaglebie II Lubin

vs

MKP Carina Gubin
18:00 - 14/07 CLB
Holstein Kiel II

vs

Teutonia Ottensen
18:00 - 14/07 CLB
18:00 - 14/07 CLB

vs

MKP Carina Gubin

Tạm dừng

18:30 - 14/07 CLB
TuS Bersenbrueck

vs

Borussia Monchengladbach II
18:30 - 14/07 CLB
SV Eidinghausen-Werste

vs

TSV Havelse
19:00 - 14/07 CLB

vs

FC Verden 04
19:00 - 14/07 CLB
SC Vorwarts-Wacker Billstedt

vs

FC Phonix Lubeck
19:00 - 14/07 CLB
GVO Oldenburg

vs

VfL Oldenburg
19:00 - 14/07 CLB
SG Bockum Hovel 2013

vs

Lippstadt
19:00 - 14/07 CLB
SC Freital

vs

19:00 - 14/07 CLB
Broendby IF

vs

Dynamo Kyiv
19:30 - 14/07 CLB

vs

Randers FC
20:00 - 14/07 CLB

vs

SC Eltersdorf
20:00 - 14/07 CLB
IK Brage

vs

Sandvikens IF
20:00 - 14/07 CLB
TSV Sasel

vs

SV Todesfelde
20:00 - 14/07 CLB
Auchinleck Talbot

vs

Kilmarnock
20:30 - 14/07 CLB

vs

FC Esslingen
21:00 - 14/07 CLB
Harland & Wolff Welders FC

vs

Glentoran
21:00 - 14/07 CLB
SV Schalding-Heining

vs

1860 Munich
21:00 - 14/07 CLB
Bohemians 1905

vs

Trencin
21:00 - 14/07 CLB
Boston Town

vs

Goole AFC
22:00 - 14/07 CLB
Mura

vs

Zorya
22:00 - 14/07 CLB
Hradec Kralove

vs

FK MAS Taborsko
23:00 - 14/07 CLB
23:00 - 14/07 CLB
Zaglebie II Lubin

vs

Miedz Legnica ll
05:00 - 13/07 Group A
Deportivo Maldonado

1 - 1

Racing
H1: 1-0
22:30 - 13/07 Group B
Rampla Juniors

vs

Liverpool
01:00 - 14/07 Group B
Danubio

vs

Nacional
03:30 - 14/07 Group B
Boston River

vs

Miramar Misiones
20:00 - 14/07 Group B
Cerro

vs

Cerro Largo
H1: 0-1
22:30 - 14/07 Group A
Fenix

vs

Defensor Sporting
00:00 - 13/07 14
Sarpsborg 08

4 - 1

H1: 3-0
22:00 - 13/07 14
Odds Ballklubb

vs

HamKam
22:00 - 13/07 14
Sandefjord

vs

Bodoe/Glimt
22:00 - 13/07 14
Viking

vs

Kristiansund BK
22:00 - 13/07 14
Fredrikstad

vs

Molde
22:00 - 13/07 14
Lillestroem

vs

Stroemsgodset
00:15 - 14/07 14
Brann

vs

FK Haugesund
03:00 - 14/07 14
Tromsoe

vs

KFUM Oslo
9' - 13/07 1
Vancouver FC

0 - 0

Atletico Ottawa
03:00 - 14/07 1
Cavalry FC

vs

York United FC
16:30 - 13/07 5
Pahang

vs

Negeri Sembilan
19:15 - 13/07 5
Sabah FC

vs

Johor Darul Ta'zim FC
20:00 - 13/07 5
Perak

vs

Pulau Pinang
19:15 - 14/07 5
Kuala Lumpur City FC

vs

Selangor
17:00 - 13/07 8
Tampines Rovers FC

vs

Brunei DPMM
17:00 - 13/07 8
Balestier Khalsa FC

vs

Lion City Sailors FC
17:00 - 14/07 8
Hougang United FC

vs

Young Lions
02:00 - 14/07 16
Deportes Temuco

vs

San Marcos
23:30 - 14/07 16
La Serena

vs

Antofagasta
23:30 - 14/07 16
Santiago Morning

vs

Club Deportes Limache
19:00 - 14/07 1
IF Gnistan

vs

IFK Mariehamn
21:00 - 14/07 1
EIF

vs

FC Inter Turku
22:30 - 14/07 1
FC Lahti

vs

AC Oulu
02:00 - 13/07 1/8
Palestino

3 - 1

Santiago Wanderers
H1: 1-0 |Tổng TS: 5-3
07:00 - 13/07 1/8
Cobreloa

0 - 2

Deportes Iquique
H1: 0-1 |Tổng TS: 0-4
23:30 - 13/07 1/8
Union Espanola

vs

Magallanes
04:30 - 14/07 1/8
Colo Colo

vs

Deportes Santa Cruz
20:00 - 13/07 1
FC Jazz

vs

OLS
20:00 - 13/07 1
PK Keski-Uusimaa

vs

KPV
20:00 - 14/07 1
Klubi 04

vs

RoPS
13:30 - 13/07 19
Qingdao West Coast

vs

19:00 - 13/07 19
Shenzhen Peng City

vs

19:00 - 13/07 Khác
FC Lida

vs

FK Vitebsk
20:00 - 13/07 Khác
Energetik-BGU

vs

FK Slutsk
21:00 - 13/07 Khác
FC Baranovichi

vs

FC Smorgon
22:00 - 13/07 Khác
FK Bumprom

vs

Slavia Mozyr
00:00 - 14/07 Khác
D-Media Minsk

vs

BATE Borisov
19:00 - 14/07 Khác
FK Orsha

vs

Arsenal Dzerzhinsk
20:00 - 14/07 Khác
Krumkachy Minsk

vs

Dnepr Mogilev
21:00 - 14/07 Khác
Niva

vs

Gomel
22:00 - 14/07 Khác
Maxline Rogachev

vs

Naftan Novopolotsk
22:00 - 14/07 Khác
FC Volna Pinsk

vs

Shakhtyor Soligorsk
15:00 - 13/07 17
Heilongjiang Ice City FC

vs

Chongqing Tonglianglong FC
18:00 - 13/07 17
Dalian Zhixing FC

vs

Suzhou Dongwu
18:30 - 13/07 17
Nanjing City

vs

Yunnan Yukun
18:30 - 13/07 17
Shanghai Jiading

vs

Jiangxi Beidamen
18:00 - 14/07 17
Liaoning Tieren

vs

Guangxi Baoyun
18:00 - 14/07 17
Yanbian Longding

vs

Wuxi Wugou FC
18:30 - 14/07 17
Foshan Nanshi

vs

Qingdao Red Lions
18:30 - 14/07 17
Shijiazhuang Gongfu

vs

Guangzhou
53' - 13/07 2
CF America

2 - 1

H1: 2-1
10:00 - 13/07 2
Mazatlan FC

vs

Atletico de San Luis
10:00 - 13/07 2

vs

CD Guadalajara
10:05 - 13/07 2
Atlas

vs

Tigres
06:00 - 14/07 2
Leon

vs

Pachuca
06:00 - 14/07 2
Necaxa

vs

Puebla
08:00 - 14/07 2
Toluca

vs

FC Juarez
08:05 - 14/07 2
Club Santos Laguna

vs

10:10 - 14/07 2
Monterrey

vs

Cruz Azul
20:00 - 13/07 14
Aksu

vs

Astana

Tạm dừng

20:00 - 13/07 14
Shakhter Karagandy

vs

Zhetysu Taldykorgan
22:00 - 13/07 14
Kaisar Kyzylorda

vs

FC Yelimay
22:00 - 13/07 14
Ordabasy Shymkent

vs

FC Turan

Hoãn

20:00 - 14/07 14
Atyrau

vs

Aktobe
20:00 - 14/07 14
Kairat Almaty

vs

Zhenis
22:00 - 14/07 14
Tobol Kostanay

vs

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
01:30 - 13/07 16
Pastoreo FC

0 - 1

Resistencia
H1: 0-0
06:30 - 13/07 16
Encarnacion FC

5 - 1

Atletico Colegiales
H1: 3-1
21:00 - 13/07 16
CD Recoleta

vs

Club Sportivo Carapegua
21:00 - 13/07 16
Guairena

vs

Independiente CG
21:00 - 14/07 16
12 de Junio

vs

Rubio Nu
21:00 - 14/07 16
Club Martin Ledesma

vs

Sportivo San Lorenzo
18:30 - 13/07 19
Parnu JK Vaprus

vs

Nomme United
21:00 - 13/07 19
Narva Trans

vs

Nomme Kalju FC
16:30 - 13/07 18
Viimsi JK

vs

Tartu JK Welco
19:00 - 13/07 18

vs

FC Tallinn
19:00 - 13/07 18
Harju Jalgpallikool

vs

Talinna Kalev U21
19:00 - 13/07 18
Tabasalu JK

vs

FC Elva
20:00 - 13/07 14
Mjaellby

vs

Malmo FF
22:30 - 13/07 14
Sirius

vs

GAIS
19:00 - 14/07 14
Djurgaarden

vs

Vaernamo
21:30 - 14/07 14
Kalmar FF

vs

Brommapojkarna
21:30 - 14/07 14
BK Haecken

vs

Elfsborg
21:30 - 14/07 14
Västerås SK

vs

IFK Norrkoeping
21:00 - 14/07 14
Vestri

vs

KA Akureyri
02:15 - 13/07 12
IR Reykjavik

3 - 0

Grindavik
H1: 0-0
21:00 - 13/07 12
Dalvik/Reynir

vs

Njardvik
23:00 - 13/07 12
Afturelding

vs

Thor Akureyri
01:45 - 13/07 24
Bohemian FC

0 - 2

Sligo Rovers 1
H1: 0-1
01:45 - 13/07 24
Dundalk

4 - 2

Drogheda United
H1: 2-1
01:45 - 13/07 24
Galway United FC

1 - 0

Waterford FC
H1: 1-0
01:45 - 13/07 24
Athlone Town

4 - 1

Longford Town 1
H1: 1-0
01:45 - 13/07 24
Cork City

1 - 0

Finn Harps
H1: 0-0
01:45 - 13/07 24
Kerry

3 - 3

Bray Wanderers
H1: 2-2
01:45 - 13/07 24
UCD 1

1 - 1

Treaty United
H1: 0-1
01:45 - 13/07 24
Wexford FC

3 - 0

Cobh Ramblers
H1: 0-0
01:30 - 13/07 Khác
Hermannstadt

0 - 0

CS Universitatea Craiova
21:00 - 13/07 1
Sepsi OSK

vs

CSM Politehnica Iasi
23:15 - 13/07 1
UTA Arad

vs

FC Rapid 1923
02:00 - 14/07 1
FCSB

vs

Universitatea Cluj
23:00 - 14/07 1
CFR Cluj

vs

Dinamo Bucuresti

Không có trận đấu nào

LTDBD Hom Nay. Xem bảng thông tin LTDBD hôm nay mới nhất với thời gian thi đấu, sân vận động diễn ra, 2 đội bóng nào sẽ gặp nhau. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay sẽ diễn ra hơn 300 trận đấu mỗi ngày ở tất cả các giải đấu lớn trên toàn thế giới. LTĐBD Anh, Đức, Pháp, Ý, Tây Ban Nha, Việt Nam, Nhật Bản, Hàn Quốc….

Lich thi dau bong da hom nay. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của các giải: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cup c1, Đức,…Lịch thi đấu bóng đá 24h hôm nay các giải đấu ngoại hạng Anh Premier Leauge La Liga Bundesliga V League C1-Champions League cuối tuần này. Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Xem lịch bóng đá đêm nay, ngày mai. Cập nhật lịch thi đấu 24h các giải đấu bóng đá trong ngày.