KQBD LU

FT - 14/04 33
H1: 0-1
FT - 14/04 33
FT - 14/04 31
H1: 0-1
FT - 14/04 31
FT - 14/04 31
H1: 2-0
FT - 14/04 31
FT - 15/04 31
FT - 14/04 32
H1: 0-0
FT - 14/04 32
FT - 14/04 32
23:00 - 14/04 32

Hủy

H1: 1-0
FT - 15/04 32
H1: 1-0
23:30 - 15/04 32
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
H1: 1-2
FT - 14/04 29
H1: 0-0
FT - 14/04 29
FT - 15/04 29
H1: 1-0
20:00 - 15/04 Bảng A
Australia U23

vs

Jordan U23
22:30 - 15/04 Bảng A
Qatar U23

vs

U23 Indonesia
FT - 14/04 Khác

2 - 0

Brescia
H1: 1-0
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
H1: 1-0
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
H1: 0-3
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
H1: 0-1
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 14/04 8
FT - 15/04 8
FT - 15/04 8
St. Louis City

1 - 0

H1: 0-0
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
Estoril

0 - 1

H1: 0-0
FT - 14/04 29
CF Estrela

2 - 2

Rio Ave
H1: 1-1
FT - 15/04 29
Arouca

2 - 1

Boavista 1
H1: 2-0
FT - 15/04 29

2 - 2

Casa Pia AC 1
H1: 2-1
FT - 15/04 29

3 - 0

Moreirense
H1: 2-0
FT - 14/04 1
Criciuma

1 - 1

H1: 1-0
FT - 14/04 1
FT - 14/04 1
FT - 14/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1

0 - 0

Atletico MG 1
H1: 0-0
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 15/04 1
FT - 14/04 11
Brown de Adrogue

2 - 3

Atlanta
H1: 0-2
FT - 14/04 11
Temperley

1 - 1

Almirante Brown
H1: 0-1
FT - 14/04 11
Almagro

1 - 1

CA Defensores Unidos
H1: 0-0
FT - 14/04 11
Gimnasia Mendoza 1

2 - 3

Aldosivi 1
H1: 1-2
FT - 14/04 11
CA Chaco For Ever

2 - 0

Atletico Rafaela
H1: 0-0
FT - 14/04 11
Agropecuario

0 - 0

Club Atletico Estudiantes
H1: 0-0
FT - 14/04 11
CA Alvarado 1

0 - 1

Deportivo Maipu 1
H1: 0-0
FT - 14/04 11
All Boys

1 - 0

CA Talleres Remedios de Escalada 1
H1: 0-0
FT - 14/04 11
Deportivo Moron

0 - 2

Club Atletico Colon
H1: 0-2
FT - 15/04 11
Tristan Suarez

1 - 3

Quilmes
H1: 0-1
FT - 15/04 11
Arsenal Sarandi

0 - 0

San Telmo
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Guillermo Brown 1

0 - 3

Chacarita Juniors
H1: 0-2
FT - 15/04 11
Gimnasia y Tiro

1 - 0

Club Atletico Mitre
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Racing de Cordoba

1 - 1

Ferro Carril Oeste
H1: 1-0
03:00 - 15/04 11
Patronato de Parana

0 - 0

CA San Miguel

Hủy

H1: 0-0
FT - 15/04 11
Atletico Guemes

1 - 1

CA Gimnasia de Jujuy 1
H1: 0-0
FT - 15/04 11
San Martin San Juan

0 - 0

San Martin de Tucuman
H1: 0-0
FT - 15/04 11
CA Defensores de Belgrano

2 - 3

Deportivo Madryn
H1: 2-0
FT - 14/04 29

3 - 2

Lommel
H1: 2-1
FT - 14/04 29
FCV Dender EH 1

1 - 4

Zulte Waregem
H1: 0-0
FT - 14/04 29
SK Beveren

2 - 0

Beerschot
H1: 1-0
FT - 14/04 29
Standard Liege U23

1 - 2

RFC Seraing 1
H1: 1-0
FT - 15/04 29
Patro Eisden

2 - 3

Oostende
H1: 1-2
FT - 14/04 29

1 - 1

Nacional
H1: 0-1
FT - 14/04 29
Mafra

0 - 0

Feirense
H1: 0-0
FT - 14/04 29
FC Porto B

0 - 1

Oliveirense
H1: 0-0
FT - 14/04 29
Leixoes

1 - 1

Torreense
H1: 0-1
00:00 - 15/04 29
Benfica B

vs

AVS Futebol SAD
FT - 15/04 29
Maritimo

0 - 0

H1: 0-0
22:40 - 15/04 Khác
Hajer FC Al-Hasa

vs

Al Bukayriyah
23:05 - 15/04 Khác
Al Arabi

vs

Al Ain
FT - 14/04 35
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
FT - 14/04 Khác
FT - 15/04 Khác
FT - 14/04 8
FT - 14/04 7
FT - 14/04 7
FT - 14/04 30
FT - 14/04 30
FT - 14/04 30
FT - 14/04 30
FT - 14/04 30
H1: 0-1
FT - 15/04 30

2 - 2

PEC Zwolle
H1: 0-1
FT - 14/04 33
Ross County

3 - 2

Rangers
H1: 0-1
FT - 14/04 32
FT - 14/04 32
FT - 14/04 32
FT - 14/04 32
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
FT - 14/04 29
FT - 14/04 34
VVV-Venlo

0 - 1

FC Groningen
H1: 0-0
FT - 14/04 30
Tuzlaspor

1 - 1

Goztepe
H1: 0-0
FT - 14/04 30
Sanliurfaspor

1 - 1

Bandirmaspor
H1: 0-1
FT - 14/04 30
Kocaelispor

2 - 0

Giresunspor
H1: 1-0
21:00 - 15/04 30
Erzurum BB

vs

Sakaryaspor
FT - 14/04 10
Blaublitz Akita

0 - 0

Fagiano Okayama FC
H1: 0-0
FT - 14/04 10
Renofa Yamaguchi

4 - 0

Thespakusatsu Gunma
H1: 1-0
FT - 14/04 10
Roasso Kumamoto

3 - 3

Ventforet Kofu
H1: 2-3
FT - 14/04 10

2 - 0

Fujieda MYFC
H1: 1-0
FT - 14/04 7
FT - 14/04 7
Chungnam Asan FC

2 - 2

Cheonan City
H1: 0-0
FT - 14/04 7

2 - 1

Gimpo FC
H1: 1-0
FT - 14/04 1
Loudoun United

2 - 1

Memphis 901
H1: 1-1
FT - 14/04 1
Indy Eleven

2 - 4

Charleston Battery
H1: 2-2
FT - 14/04 1
Rhode Island

0 - 0

Pittsburgh Riverhounds
H1: 0-0
FT - 14/04 1
San Antonio FC

0 - 0

Orange County SC
H1: 0-0
FT - 14/04 1
El Paso Locomotive

2 - 3

Oakland Roots
H1: 2-1
FT - 14/04 1
Monterey Bay FC

3 - 1

Las Vegas Lights FC 1
H1: 2-1
FT - 14/04 1
Sacramento Republic FC

1 - 1

FC Tulsa 1
H1: 1-0
FT - 14/04 1
Phoenix Rising FC

1 - 0

Colorado Springs Switchbacks FC
H1: 0-0
FT - 15/04 1
North Carolina FC

1 - 1

Birmingham Legion
H1: 1-1
FT - 14/04 12
Argentino de Merlo

1 - 4

Deportivo Armenio
H1: 0-4
FT - 14/04 12
CA Excursionistas

2 - 2

Villa Dalmine 1
H1: 2-0
FT - 14/04 12
CD UAI Urquiza

1 - 1

Laferrere
H1: 0-0
FT - 14/04 12
CS Deportivo Liniers

1 - 0

Comunicaciones
H1: 1-0
FT - 14/04 12
CSD Flandria

2 - 1

CA Ferrocarril Midland
H1: 1-0
FT - 14/04 12
Dock Sud 1

3 - 1

Los Andes 1
H1: 1-1
FT - 14/04 12
Villa San Carlos

0 - 1

CA Fenix
H1: 0-0
FT - 15/04 12
Sportivo Italiano

1 - 1

Argentino de Quilmes
H1: 0-1
FT - 15/04 12
Colegiales

4 - 0

Canuelas 1
H1: 1-0
FT - 15/04 12
San Martin Burzaco

1 - 2

Deportivo Merlo 1
H1: 1-1
FT - 14/04 10
Ceramica Cleopatra

1 - 1

Al Masry
H1: 0-0
FT - 15/04 10
Ismaily SC

1 - 1

Future FC
H1: 0-1
21:00 - 15/04 10
Al Mokawloon Al Arab

vs

Pyramids FC
FT - 14/04 14
Tigre

0 - 1

Union
H1: 0-0
FT - 14/04 14
CA Huracan

4 - 0

Atletico Tucuman
H1: 3-0
FT - 15/04 14
Sarmiento 1

0 - 1

Club Atletico Platense
H1: 0-1
FT - 15/04 14
Gimnasia LP

1 - 2

Banfield
H1: 1-0
FT - 15/04 14
Central Cordoba de Santiago

0 - 0

San Lorenzo de Almagro
H1: 0-0
FT - 14/04 8
Club Atletico Progreso

1 - 0

Boston River
H1: 1-0
FT - 14/04 8
Cerro

0 - 0

Fenix
H1: 0-0
FT - 14/04 8
Deportivo Maldonado 1

0 - 1

Cerro Largo
H1: 0-0
FT - 14/04 8
Rampla Juniors

0 - 1

Racing
H1: 0-1
FT - 15/04 8
Defensor Sporting 2

2 - 1

River Plate
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Club Atletico Penarol

2 - 0

Danubio
H1: 1-0
FT - 14/04 3
Viking

1 - 1

Brann
H1: 1-0
FT - 14/04 3
Molde

2 - 0

Kristiansund BK
H1: 1-0
FT - 14/04 3
Odds Ballklubb

2 - 2

Sandefjord
H1: 1-1
FT - 14/04 3

1 - 0

Hamarkameratene 1
H1: 1-0
FT - 14/04 3
Tromsoe

0 - 1

FK Haugesund
H1: 0-1
FT - 15/04 3
Lillestroem

0 - 5

Bodo/Glimt
H1: 0-1
FT - 14/04 1
Atletico Ottawa

2 - 1

York United FC
H1: 0-0
FT - 14/04 1
Forge FC

2 - 1

Cavalry FC
H1: 0-0
FT - 14/04 1
Pacific FC

1 - 0

HFX Wanderers FC
H1: 1-0
FT - 15/04 1
Vancouver FC

4 - 1

Valour FC 1
H1: 1-1
FT - 14/04 3
Vaalerenga

1 - 3

Stabaek
H1: 1-1
FT - 14/04 23
SV Ried

5 - 0

SW Bregenz
H1: 3-0
FT - 14/04 23
Sturm Graz II

2 - 1

SV Horn
H1: 1-1
FT - 14/04 23
SV Lafnitz

2 - 2

Amstetten
H1: 0-0
FT - 14/04 22
FC Goa

4 - 1

Chennaiyin FC 1
H1: 3-1
21:00 - 15/04 22
Mohun Bagan Super Giant

vs

Mumbai City FC
FT - 14/04 8
Union Espanola

4 - 2

Everton CD
H1: 1-0
FT - 14/04 8
Deportes Iquique

2 - 3

Universidad Catolica 1
H1: 1-2
FT - 14/04 8
O'Higgins

0 - 0

Huachipato
H1: 0-0
FT - 14/04 8
Universidad de Chile

1 - 1

Coquimbo Unido
H1: 0-0
FT - 15/04 8
Atletico Nublense

0 - 2

Palestino
H1: 0-1
FT - 15/04 8
Audax Italiano

2 - 2

Union La Calera 1
H1: 1-1
FT - 14/04 8
Deportes Santa Cruz

3 - 0

Universidad de Concepcion
H1: 1-0
FT - 14/04 8
Santiago Wanderers

1 - 1

Barnechea
H1: 1-1
FT - 14/04 8
San Marcos

0 - 1

Rangers
H1: 0-0
FT - 15/04 8
San Luis

0 - 1

La Serena
H1: 0-0
FT - 15/04 8
Union San Felipe

2 - 3

Deportes Temuco
H1: 1-2
15:00 - 15/04 31

vs

Arema FC
19:00 - 14/04 5
Nasaf Qarshi

vs

Navbahor Namangan
FT - 14/04 17

0 - 1

Deportivo Saprissa
H1: 0-0
FT - 14/04 17
Puntarenas FC

2 - 1

H1: 1-1
FT - 14/04 17
Municipal Perez Zeledon

0 - 1

H1: 0-0
FT - 14/04 20
Al-Futowa

3 - 1

Al-Jaish
H1: 0-1
20:00 - 15/04 20
Al-Ittihad

vs

Tishreen
20:00 - 15/04 20
Al-Karamah

vs

Al-Wathbah
20:00 - 15/04 20
Al-Sahel

vs

Al-Taleiah
20:00 - 15/04 20
Al-Wahda

vs

Jableh SC
20:00 - 15/04 20
Hutteen

vs

Al-Horiyah
FT - 14/04 24
FT - 14/04 4
Torpedo Zhodino

2 - 0

BATE Borisov
H1: 0-0
FT - 14/04 4
Naftan Novopolotsk

1 - 1

FC Smorgon
H1: 0-0
FT - 14/04 4
Shakhtyor Soligorsk

1 - 3

Slavia Mozyr
H1: 0-2
FT - 14/04 4
Dinamo Brest

3 - 0

FC Minsk 1
H1: 1-0
FT - 14/04 15
CSD Municipal

1 - 0

Xinabajul
H1: 0-0
FT - 14/04 15
Mixco

0 - 0

Coban Imperial
H1: 0-0
FT - 14/04 15
Antigua Guatemala

1 - 0

Club Xelaju
H1: 0-0
FT - 14/04 15
Deportivo Zacapa

2 - 0

Coatepeque
H1: 1-0
FT - 15/04 15
Deportivo Achuapa

2 - 0

Deportivo Malacateco
H1: 1-0
FT - 15/04 15
Guastatoya

2 - 0

Comunicaciones FC
H1: 1-0
FT - 14/04 2
Maxline Rogachev

0 - 1

Dinamo Minsk Reserves
H1: 0-0
FT - 14/04 2
FC Baranovichi

2 - 1

Lokomotiv Gomel
H1: 0-1
FT - 14/04 2
FK Molodechno

3 - 1

BATE Borisov Reserves
H1: 2-0
FT - 14/04 2
Torpedo Zhodino Reserves

2 - 3

FC Slonim
H1: 1-1
FT - 14/04 16
Fortaleza FC

2 - 0

H1: 0-0
FT - 14/04 16
FT - 14/04 16
FT - 14/04 16
Deportivo Pereira 1

0 - 0

H1: 0-0
FT - 15/04 16
Chico FC

1 - 2

H1: 1-1
FT - 15/04 16
FT - 15/04 16
Deportivo Pasto

2 - 3

H1: 0-1
FT - 14/04 6
FT - 14/04 6
FT - 14/04 6

3 - 2

Qingdao West Coast
H1: 0-2
FT - 14/04 6
FT - 14/04 6
Shenzhen Peng City

1 - 1

H1: 0-0
FT - 14/04 11
Boca Juniors de Cali

2 - 0

Tigres FC
H1: 1-0
FT - 14/04 11
Union Magdalena

2 - 0

Atletico FC
H1: 1-0
FT - 15/04 11
Atletico Huila

1 - 0

Real Santander
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Cucuta

1 - 1

Leones
H1: 1-1
FT - 15/04 11
Real Cartagena

2 - 1

Real Soacha Cundinamarca
H1: 2-1
FT - 14/04 29
Cherno More Varna

3 - 1

Levski Sofia
H1: 1-0
FT - 14/04 29
Etar

0 - 0

Krumovgrad
H1: 0-0
FT - 14/04 29
Beroe

2 - 2

Lokomotiv Plovdiv
H1: 1-1
21:30 - 15/04 29
CSKA 1948

vs

PFC Lokomotiv Sofia 1929
FT - 14/04 6
Heilongjiang Ice City FC

0 - 0

Jiangxi Beidamen
H1: 0-0
FT - 14/04 6
Qingdao Red Lions

2 - 3

Guangxi Baoyun
H1: 1-1
FT - 14/04 6
Suzhou Dongwu

1 - 0

Shanghai Jiading
H1: 1-0
FT - 14/04 6
Chongqing Tonglianglong FC

2 - 1

Guangzhou
H1: 1-0
FT - 14/04 30
FT - 14/04 30
Hajduk Split

1 - 2

H1: 1-2
FT - 15/04 30
NK Istra 1961

0 - 2

Rijeka
H1: 0-1
FT - 14/04 26
Bijelo Brdo

1 - 3

Sibenik
H1: 1-2
FT - 14/04 26
NK Croatia Zmijavci

2 - 0

Cibalia
H1: 0-0
FT - 14/04 26
Solin

0 - 1

Vukovar 91
H1: 0-1
FT - 14/04 28
West Armenia

1 - 0

Shirak 1
H1: 0-0
FT - 14/04 15
Pachuca 1

0 - 1

CD Guadalajara
H1: 0-1
FT - 14/04 15
CF America

5 - 1

Toluca
H1: 3-1
FT - 14/04 15
Monterrey

3 - 3

Tigres 2
H1: 1-2
FT - 15/04 15
Atlas

2 - 1

Atletico de San Luis 1
H1: 1-1
FT - 15/04 15

1 - 0

Leon 1
H1: 0-0
FT - 15/04 15
FC Juarez

0 - 1

H1: 0-0
FT - 14/04 Khác
Pyunik Academy

0 - 1

FC Alashkert II
H1: 0-0
FT - 14/04 Khác
Urartu FC II

0 - 1

Ararat Armenia II
H1: 0-1
19:00 - 15/04 Khác
FC Noah 2

vs

Ararat Yerevan II
19:00 - 15/04 Khác
Onor

vs

Andranik
FT - 14/04 15
Alebrijes Oaxaca

3 - 3

Atlético Morelia
H1: 1-2
FT - 14/04 8
Mushuc Runa

1 - 2

Tecnico Universitario
H1: 1-1
FT - 14/04 8
CSD Macara

0 - 0

Orense
H1: 0-0
FT - 14/04 8
Emelec

2 - 0

Cumbaya
H1: 0-0
FT - 15/04 8
Universidad Catolica

2 - 2

Independiente del Valle
H1: 2-2
FT - 15/04 8
El Nacional

2 - 0

Imbabura S.C.
H1: 1-0
FT - 15/04 8
Libertad

0 - 3

Barcelona SC
H1: 0-3
FT - 14/04 11
Alianza Atletico

2 - 0

Union Comercio
H1: 2-0
FT - 14/04 11
FBC Melgar

2 - 0

Carlos A. Mannucci
H1: 0-0
FT - 14/04 11
Sport Boys

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-0
FT - 15/04 11
Universidad Cesar Vallejo 1

3 - 1

Comerciantes Unidos 1
H1: 2-1
FT - 15/04 11
Cusco FC 1

3 - 2

Asociacion Deportiva Tarma 3
H1: 2-2
FT - 15/04 11
Alianza Lima 1

2 - 0

Atletico Grau 1
H1: 0-0
FT - 14/04 28
Banik Ostrava

2 - 2

Karvina
H1: 1-0
FT - 14/04 28
FC Zlin

1 - 1

Pardubice
H1: 1-0
FT - 14/04 28
SK Sigma Olomouc 1

1 - 0

Jablonec
H1: 0-0
FT - 14/04 28

1 - 0

Slavia Prague
H1: 0-0
FT - 14/04 22
Zizkov

3 - 2

SK Hanacka Slavia Kromeriz
H1: 0-0
FT - 14/04 22
FK Varnsdorf

4 - 1

FC Zbrojovka Brno 1
H1: 2-1
FT - 14/04 13
Olimpia

2 - 1

Tacuary
H1: 1-0
FT - 14/04 13
Club General Caballero JLM 1

1 - 2

Nacional Asuncion
H1: 0-2
FT - 15/04 Khác
Luqueno 1

0 - 3

Libertad
H1: 0-1
FT - 15/04 Khác
Cerro Porteno

3 - 0

Sportivo Ameliano
H1: 1-0
FT - 14/04 2
12 de Junio

1 - 3

Resistencia
H1: 0-0
FT - 14/04 2
Pastoreo FC

2 - 1

Independiente CG
H1: 1-1
FT - 14/04 24
Vorskla

0 - 1

H1: 0-1
FT - 14/04 24
Zorya

1 - 0

Chornomorets Odessa
H1: 1-0
FT - 14/04 24
Polissya Zhytomyr

1 - 0

FC Kolos Kovalivka
H1: 0-0
19:30 - 15/04 24
Cherkasy

vs

Veres Rivne
22:00 - 15/04 24
Metalist 1925

vs

SC Dnipro-1
FT - 14/04 6
Parnu JK Vaprus

1 - 3

Flora Tallinn
H1: 0-3
FT - 14/04 6
Nomme Kalju FC

2 - 1

Paide Linnameeskond
H1: 1-1
FT - 14/04 6
Tabasalu JK

3 - 3

Talinna Kalev U21
H1: 1-2
FT - 14/04 6
Viimsi JK

1 - 1

FC Elva
H1: 1-0
FT - 14/04 32

5 - 1

Yverdon
H1: 1-1
FT - 14/04 32
Basel

2 - 1

Servette
H1: 2-0
FT - 14/04 32
FC Stade Lausanne-Ouchy 1

0 - 1

Winterthur
H1: 0-0
FT - 14/04 32
Young Boys

4 - 2

Luzern
H1: 1-2
FT - 14/04 29
FC Wil 1900

0 - 0

Stade Nyonnais 1
H1: 0-0
FT - 14/04 5

1 - 0

Klaksvik
H1: 0-0
FT - 14/04 5
Vikingur

2 - 1

Skala
H1: 0-0
FT - 14/04 5
EB/Streymur

5 - 0

Fuglafjoerdur 2
H1: 0-0
FT - 15/04 5
NSI Runavik

1 - 0

H1: 0-0
FT - 14/04 Khác
FC Suduroy

6 - 0

FC Hoyvik
FT - 14/04 3
IFK Norrkoeping

1 - 0

GAIS
H1: 0-0
FT - 14/04 3
Kalmar FF

0 - 1

IFK Gothenburg
H1: 0-0
FT - 14/04 3
Djurgaarden

2 - 0

Sirius
H1: 1-0
FT - 14/04 3
Trelleborgs FF

1 - 0

Sandvikens IF
H1: 0-0
FT - 14/04 3
Helsingborg

1 - 1

Utsiktens BK
H1: 1-1
22:00 - 15/04 9
FC Samgurali Tskhaltubo

vs

Saburtalo
23:00 - 15/04 9
FC Telavi

vs

Torpedo Kutaisi
FT - 14/04 28
Paksi SE

1 - 2

H1: 0-1
FT - 14/04 28
MTK Budapest

1 - 1

Diosgyori VTK
H1: 1-0
FT - 14/04 28
Zalaegerszeg

2 - 3

Ferencvaros
H1: 0-2
FT - 14/04 28
Mezokovesd SE

0 - 4

Puskas FC Academy
H1: 0-3
FT - 14/04 28
Budafok

2 - 1

Gyori ETO
H1: 0-0
FT - 14/04 28
FC Ajka

0 - 1

Aqvital FC Csakvar
H1: 0-0
FT - 14/04 28
Gyirmot

2 - 1

Bvsc-Zuglo
H1: 0-0
FT - 14/04 28
Kazincbarcika SC

0 - 1

Nyiregyhaza Spartacus FC
H1: 0-1
FT - 14/04 28
Mosonmagyarovari TE 1904 1

0 - 2

Budapest Honved
H1: 0-1
FT - 14/04 28
Pecsi MFC

1 - 0

Tiszakecske FC
H1: 1-0
FT - 14/04 28
Soroksar SC

2 - 0

BFC Siofok
H1: 1-0
FT - 14/04 28
Szeged 2011

2 - 1

Haladas
H1: 0-1
FT - 14/04 31
NK Bravo

1 - 1

Maribor
H1: 1-1
FT - 14/04 31
Mura 1

1 - 1

Koper
H1: 1-0
FT - 15/04 31
Domzale

1 - 3

Olimpija Ljubljana 1
H1: 0-0
22:30 - 15/04 31
Aluminij

vs

Radomlje
FT - 14/04 25
Dravinja

0 - 2

ND Beltinci
H1: 0-2
FT - 14/04 25
Jadran

0 - 0

Tolmin
H1: 0-0
FT - 14/04 25
Nafta

3 - 4

Nk Brinje Grosuplje
H1: 1-1
FT - 14/04 24
FC Petrzalka 1898

4 - 0

Dolny Kubin
H1: 3-0
FT - 14/04 24
FC STK 1914 Samorin

2 - 1

Tatran Presov
H1: 1-0
FT - 14/04 24
Slovan Bratislava B

5 - 2

Zilina B
H1: 3-1
FT - 15/04 2
HK Kopavogs 1

0 - 4

IA Akranes
H1: 0-0
FT - 15/04 2
Fylkir

0 - 0

Valur
H1: 0-0
FT - 14/04 2
Augnablik

5 - 2

Kormakur/Hvot
H1: 2-1
FT - 14/04 2
Thor Akureyri

5 - 1

KFA
H1: 3-0
FT - 15/04 2
KFK

0 - 3

UMF Vidir
H1: 0-2
FT - 14/04 10
Longford Town

0 - 3

Bray Wanderers
H1: 0-0
FT - 14/04 30
Napredak

0 - 2

FK Radnik Surdulica
H1: 0-1
FT - 14/04 30
Vojvodina

3 - 2

TSC Backa Topola
H1: 2-0
FT - 14/04 30
Crvena Zvezda

3 - 0

Zeleznicar Pancevo
H1: 1-0
FT - 15/04 30
Cukaricki

3 - 2

Partizan Beograd
H1: 1-0
21:00 - 15/04 30
Novi Pazar

vs

Radnicki Nis
23:00 - 15/04 30
FK Spartak Subotica

vs

Javor
23:00 - 15/04 30
Mladost Lucani

vs

FK IMT Beograd
FT - 14/04 30
FK Mladost Novi Sad

3 - 1

Kolubara
H1: 2-0
FT - 14/04 30
Indjija

4 - 0

Radnicki Novi Beograd
H1: 0-0
FT - 14/04 30
FK Metalac

4 - 2

RFK Novi Sad
H1: 2-0
21:00 - 15/04 30
OFK Vrsac

vs

Tekstilac Odzaci
FT - 14/04 28
Rakow Czestochowa

1 - 1

Legia Warszawa
H1: 0-1
FT - 14/04 28
LKS Lodz

3 - 2

H1: 1-0
FT - 14/04 28
Jagiellonia Bialystok 1

1 - 3

Cracovia
H1: 1-2
FT - 14/04 28
Gornik Zabrze

2 - 0

Slask Wroclaw
H1: 1-0
FT - 14/04 27
Chrobry Glogow

0 - 0

H1: 0-0
FT - 14/04 27
Lechia Gdansk

3 - 1

Termalica Nieciecza
H1: 1-0
FT - 14/04 27
Znicz Pruszkow

2 - 3

GKS Tychy 71
H1: 1-1
FT - 14/04 27
Podbeskidzie Bielsko-Biala

1 - 2

Polonia Warsaw
H1: 0-1
FT - 14/04 29
FC Fiorentino

1 - 3

Faetano
H1: 0-2
FT - 14/04 29
Juvenes/Dogana

1 - 0

Cailungo
H1: 1-0
FT - 14/04 29
La Fiorita

2 - 0

Domagnano
H1: 1-0
FT - 14/04 29
Virtus Acquaviva

4 - 1

San Giovanni
H1: 2-1
FT - 14/04 30
Mornar

5 - 1

OFK Mladost Donja Gorica
H1: 2-1
FT - 14/04 30
FK Arsenal Tivat

1 - 0

Sutjeska 1
H1: 0-0
FT - 14/04 26
Igman Konjic

1 - 1

Posusje
H1: 1-0
FT - 15/04 26
Zeljeznicar 2

0 - 0

FK Sarajevo 1
H1: 0-0
FT - 14/04 30
Sabail 1

3 - 3

FC Kapaz
H1: 0-2
FT - 14/04 30
Sabah FK

3 - 2

Qarabag
H1: 2-1

Không có trận đấu nào

KQBD LU cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến nhanh nhất. Xem ngay bảng cập nhật KQBD Lu hôm nay các giải Ngoại hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Italia, Việt Nam, … Cập nhật BDKQ Lu mới nhất mỗi ngày.

kqbd lu hom nay
KQBD LU hôm nay – Xem KQBD Lu mới nhất cập nhật liên tục 24h

KQBD – trực tiếp kết quả bóng đá hôm nay chính xác mới nhất. Bongdalu – Bong da lu là website cập nhật tỷ số , kết quả bóng đá trực tuyến nhanh chóng và chính xác nhất. Trải nghiệm nhiều tại bongdaluu.
Xem ket qua bong da trực tuyến nhanh 24h/7 đêm qua và rạng sáng nay các giải đấu toàn thế giới.